DIỄN ĐÀN LOVE 12A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN LOVE 12A1

::::Admin Tuấn Vũ thông báo - Diễn đàn sẽ sử dụng 2 tên miền chính thức là http://Love12A1.6x.to Và http://4rum12a1.6x.to::::

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Một số lưu ý trước khi các bạn post bài nè!

Go down 
Tác giảThông điệp
[*]Mr.Tor0[*]
Thiếu Tá
Thiếu Tá
[*]Mr.Tor0[*]

Một số lưu ý trước khi các bạn post bài nè! Empty
Bài gửiTiêu đề: Một số lưu ý trước khi các bạn post bài nè!   Một số lưu ý trước khi các bạn post bài nè! I_icon_minitimeThu May 22, 2008 11:23 am

Hì hì mới đc lên làm MOD tớ cũng xin cái vài ý kiến nha!

1 - Các bạn không nên post nhưng bài với nội dung không có gì, tức là chỉ post lên nhưng bài với mục đích là câu bài trên diễn đàn để được lên làm thành viên cao hay nhiều hơn! Với những bài như vậy tớ sẽ cảnh cáo vào Close, còn nếu tiếp tục tái phạm với toppic của bạn tớ sẽ del! Và những thành viên trong diễn đàn đề nghị các bạn khônh vèo nhưng toppic đó để Spam cũng với mục đích như trên!
2 - Không nên chửi bậy trong diễn đàn, các bạn hãy thể hiên các bạn là những con người lịch sự nha, hãy đối sử tốt với tất cả các thành viên trong diễn đàn! Không nên chửỉ hoặc cái nhau trên diễn đàn vì như thế là các bạn đang huỷ hoại diễn đàn! Làm cho bầu không khí trong diễn đàn không được trong sạch nữa!
3 - Không nên nói xấu người khác trên diễn đàn, không nên vì những bức xúc của cá nhân các bạn với một ai đó mà các bạn đưa lên box này hoặc box khác để nói xấu họ!
Vì như thế có thể làm cho người bị nói xấu suy sụp về tinh thần! Và hơn nữa chính những lời nói xấu nhau trên diễn đàn sẽ gây ra những làn sống phản hồi khác nhau! Rồi diễn đàn sẽ lại thành một cái chợ mất!
Tất nhiên là mấy cái ảnh đùa thì ko có gì.....hì!
4 - Các MOD and SMOD có phận sự nên quản lí tốt box của mình.......Và cứ theo điều lẹ của diễn đàn mà sử lí!
5 - Trong 1 box, trên 1 ngày các bạn chỉ đc post nhìu nhất là 3 chủ để, còn Reply là tuỳ thôi. Tất cả những bài quá sẽ bị xoá!
6 - Tớ mong trong các box tâm sự các bạn hãy nói và viết lên những dòng cảm xúc thật sự của mình, đừng coppy and paste nhé. Các box bt khác thì các bạn hoàn toàn có thể coppy and paste những bài có chất lượng!

Tớ xin lỗi trong thời gian qua tớ cũng đã spam quá nhìu bài viết, tớ sẽ rút kinh nghiệm và tự Del những bài viết vớ vẩn của mình đi!
Mong các bạn bỏ qua cho tớ, tớ sẽ làm tốt cái nhiệm vụ của mình!

Thân
Một số lưu ý trước khi các bạn post bài nè! Mod
Một số lưu ý trước khi các bạn post bài nè! Admin Mr.Tor0
http://360.yahoo.com/baby_boy_lc2000

Một số lưu ý trước khi các bạn post bài nè!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khai trương Box tui post Đề Hoá lên nha:D(Phần 1 đề 1)